Loading...

Sunday, October 31, 2010

MATOKEO YA KITUO CHANGU CHA UCHAGUZI

KURA ZA URAIS:

CHADEMA: 108+128+119+85+94 = 534
CCM: 88+70+58+80+77 = 373

KURA ZA UBUNGE:

CHADEMA: 135+134+126+99+111 = 605
CCM: 58+58+45+63+51 = 275

KURA ZA UDIWANI:

CHADEMA: 109+108+115+86+88 = 506
CCM: 80+70+54+71+68 = 343

*KITUO CHA SINZA A (NICE) OFISI YA KITONGOJI

7 comments:

Subi October 31, 2010 at 9:38 PM  

Wewe kweli umehakikisha unafuatilia AtoZ yaani mwanzo-mwisho kura yako na yaliyotukia baadaye.
Asante sana Chambi.
Nafurahi kusoma mrejesho kama hivi.
Mungu ibariki Tanzania, wabariki Watanzania!

Mbele October 31, 2010 at 9:52 PM  

Shukrani kwa kubandika matokeo haya. Ingetakiwa vituo vyote vifanye hivyo, wakati huu. Hii itasaidia sana kuzuia masuali na mizengwe.

Masangu Matondo Nzuzullima October 31, 2010 at 10:03 PM  

Demokrasia hiyoooo!!! Ni kama wanavyosema wenyewe "hakuna kulala mpaka kieleweke"

Asante kwa matokeo ya haraka!

Sulle October 31, 2010 at 10:12 PM  

Aksante sana kaka Chambi.

Nimefurahishwa sana na kazi yako. Mungu aendelee kulinda shughuli zetu hapo nyumbani.
Tuendelee kutuhabarisha

Sulle

Mkunde Chachage October 31, 2010 at 10:30 PM  

Na kweli ndugu Masangu! hakuna kulala mpaka kieleweke!!excitement!!

steve November 1, 2010 at 4:28 AM  

Kazi kweli kweli..Nguvu ya umma hiyo..Safi sana CC...

Temu, A.B.S November 2, 2010 at 12:52 PM  

Chambi - this is good. I fail to understand the basis for delaying announcing matokea.

This creates room for wizi wa KURA - period! Naona ndio kunaitwa kuchakachua sijui!

CHADEMA has done brilliantly well!

Solid foundation and excellent start for the march to real democracy.

ONE GIANT STEP FOR DEMOCRACY IN TANZANIA

Karibu kwenye ulingo wa kutafakari kuhusu tunapotoka,tulipo,tuendako na namna ambavyo tutafika huko tuendako/Welcome to a platform for reflecting on where we are coming from, where we are, where we are going and how we will get there

  © Blogger templates 'Neuronic' by Ourblogtemplates.com 2008

Back to TOP