Loading...

Sunday, October 31, 2010

NIMESHAPIGA KURA YANGU YA KIHISTORIA!

Mwanzo Mgumu!

Kuziba Mianya!

Kujipanga Kazi!

Kutafuta Jina!

Kupiga Kura!

Kwisha Kazi!

2 comments:

Subi October 31, 2010 at 8:36 AM  

Asante kwa picha.
Asane kwa tathmini fupi.
Asante kwa kupiga kura.

Anonymous October 31, 2010 at 10:14 AM  

Chambi asante kwa picha sisi ndugu zenu tuliombali tupo macho tukifuatilia chaguzi kwa karibu.

Karibu kwenye ulingo wa kutafakari kuhusu tunapotoka,tulipo,tuendako na namna ambavyo tutafika huko tuendako/Welcome to a platform for reflecting on where we are coming from, where we are, where we are going and how we will get there

  © Blogger templates 'Neuronic' by Ourblogtemplates.com 2008

Back to TOP