Loading...

Monday, October 10, 2011

Kumfufua Kambona ?

Fuatilia mjadala mkali kuhusu nafasi ya Kambona katika Historia ya miaka 50 ya Uhuru wa Tanganyika/Tanzania hapa: http://groups.yahoo.com/group/Wanazuoni/message/11833




Picha zote zimetoka katika Gazeti la Drum

1 comments:

Mwanasosholojia October 10, 2011 at 11:37 PM  

Kamaradi Chambi shukrani kwa kututandazia picha hizi...zinasindikiza fikra zangu juu ya Kiongozi huyu ipasavyo!

Karibu kwenye ulingo wa kutafakari kuhusu tunapotoka,tulipo,tuendako na namna ambavyo tutafika huko tuendako/Welcome to a platform for reflecting on where we are coming from, where we are, where we are going and how we will get there

  © Blogger templates 'Neuronic' by Ourblogtemplates.com 2008

Back to TOP