Loading...

Thursday, October 6, 2011

Unalikumbuka Gazeti la Jenga?

Juzi nimekuta hifadhi ya lililokuwa gazeti la Jenga katika maktaba. Lilikuwa linatolewa na Shirika la Maendeleo la Taiga (National Development Corporation-NDC). Bahati mbaya sikuwa na kamera nzuri. Ila natarajia kwenda kupitia kwa kina magazeti hayo ambayo picha zake nyingi zinaonesha jinsi ambavyo tulikuwa na nia, sababu na hata uwezo wa kuendelea katika sekta ya viwanda na kilimo. Natanguliza picha hizi, zingine nitaziweka siku za usoni.

0 comments:

Karibu kwenye ulingo wa kutafakari kuhusu tunapotoka,tulipo,tuendako na namna ambavyo tutafika huko tuendako/Welcome to a platform for reflecting on where we are coming from, where we are, where we are going and how we will get there

  © Blogger templates 'Neuronic' by Ourblogtemplates.com 2008

Back to TOP