Loading...

Monday, November 21, 2011

TAFSIRI PICHA HII ILIYOPIGWA DODOMA HIVI KARIBUNI

CHANZO:

2 comments:

Chambi Chachage November 21, 2011 at 3:19 AM  

Jibu la Mdau # 1:


Kwamba, Waziri Mkuu Pinda ni mdogo kwa Makamu wa Pili wa Rais wa Zanzibar, jambo ambalo ni ujinga mtupu.
Kwamba, haijulikani ni wakati gani itifaki ya chama inafuatwa na ni wakati gani ya serikali inafuatwa.
Spika wa Bunge ni sehemu ya CCM kwa hiyo ndiyo maana hakuna haki bungeni.
Lowassa ataumizwa.

Chambi Chachage November 21, 2011 at 2:26 PM  

Jibu la Mdau # 2:

Nilipoangalia mara ya kwanza nikasema labda these guys are reading too much into this. Lakini kuiangalia tena nikasema kila mtu amekaa hapa kwa sababu ni kiongozi wa juu wa chama au serikali. Lakini Mheshimiwa Lowassa sikuweza kuamua hapa kwamba yuko katika hii inner cirle in what capacity. Kama Ubunge, kuna wabunge wengine weeeeeeengi ambao hawako hapa, Kama ni Uwaziri Mkuu Mstaafu, kuna wenzake wengi ambao pia wangekuwepo. Ila nikajifariji kwamba labda yupo hapa kwa sababu ndiye waziri mkuu mstaafu pekee ambaye bado ni mbunge.

Karibu kwenye ulingo wa kutafakari kuhusu tunapotoka,tulipo,tuendako na namna ambavyo tutafika huko tuendako/Welcome to a platform for reflecting on where we are coming from, where we are, where we are going and how we will get there

  © Blogger templates 'Neuronic' by Ourblogtemplates.com 2008

Back to TOP