Loading...

Sunday, September 8, 2013

Tuna ardhi na watu wa kutosha kuendelea?

Tuliwahi kuambiwa ardhi na watu wanahitajika ili tuendelee. Leo tumeongezeka hadi kufikia milioni 44+. Pia tunaambiwa kuwa bado tuna ardhi nyingi ndio maana 'inawekezwa'. Wapo wanahistoria wa uchumi wanaodai kilichofanya/kinachofanya tusiendelee kiuchumi ni mchanganyiko wa kutokuwa na nguvukazi ya kutosha (watu) ya kutumia ardhi 'tele' tuliyonayo n.k. Je, hili ni kweli? Nimeambatanisha makala inayochambua hilo.

0 comments:

Karibu kwenye ulingo wa kutafakari kuhusu tunapotoka,tulipo,tuendako na namna ambavyo tutafika huko tuendako/Welcome to a platform for reflecting on where we are coming from, where we are, where we are going and how we will get there

  © Blogger templates 'Neuronic' by Ourblogtemplates.com 2008

Back to TOP