Loading...

Thursday, April 30, 2015

Kitabu cha Profesa Chachage Kimetoka

Hatimaye kitabu cha Profesa Seithy L. Chachage kuhusu 'Uchambuzi wa Sera, Uongozi na Maslahi ya Watanzania' kimetoka. Ni mkusanyiko wa makala na mada mbalimbali alizoziandika kwa lugha yetu ya Kiswahili

Kitabu kinapatikana Mkahawa wa Vitabu Soma (Soma Book Cafe) kwa Tsh. 24,000. Wanazuoni mliopo karibu na maeneo ya Chuo Kikuu cha Dar es Salaam - i.e. Savei, Sinza Mpakani, Mlimani City n.k. -  mnaohitaji kufikishiwa kitabu hicho mahali mlipo kwa gharama ya Tsh 25,000 tu wawasiliane moja kwa moja na chambi78@yahoo.com.

0 comments:

Karibu kwenye ulingo wa kutafakari kuhusu tunapotoka,tulipo,tuendako na namna ambavyo tutafika huko tuendako/Welcome to a platform for reflecting on where we are coming from, where we are, where we are going and how we will get there

  © Blogger templates 'Neuronic' by Ourblogtemplates.com 2008

Back to TOP