Loading...

Monday, August 31, 2015

SIKU YA SHAFI ADAM SHAFI: 05/09/2015


Umewahi kusoma kazi yoyote kati ya hizi?

"Kasri ya Mwinyi Fuad"
"Kuli"
"Vuta Nkuvute"
"Haini"
"Mbali na Nyumbani"
Baada ya kuzisoma, umewahi kuwa na hamu ya kukutana, kubadilishana mawazo na kujadiliana na mwandishi wake?
Taasisi ya “Kitabu kwa Maendeleo Tanzania (KMT)” kwa kushirikiana na “Soma Book Café” inawaletea "Siku ya Shafi Adam Shafi". Washiriki wa siku hii watapata nafasi ya kuzijadili kazi za mwandishi huyu nguli wa fasihi na kubadilishana naye mawazo na uzoefu.

Mjadala utafanyika siku ya tarehe 5/9/2015 kwenye Mkahawa wa Soma (Soma Book Café)
Kwa maelezo zaidi juu ya mjadala huu piga: 0653619906 (Ado) au 0712568699 (Jasper)

KITABU NI SILAHA

KITABU KINA RAHA!
__._

0 comments:

Karibu kwenye ulingo wa kutafakari kuhusu tunapotoka,tulipo,tuendako na namna ambavyo tutafika huko tuendako/Welcome to a platform for reflecting on where we are coming from, where we are, where we are going and how we will get there

  © Blogger templates 'Neuronic' by Ourblogtemplates.com 2008

Back to TOP